shafi_banner

2.4G mai kaifin ramut na linzamin kwamfuta mai nisa tare da aikin hasken baya

2.4G mai kaifin ramut na linzamin kwamfuta mai nisa tare da aikin hasken baya

1.Yadda ake Amfani da shi

1) Cire harsashin baturi kuma shigar da batura 2 x AAA.

2) Sannan toshe dongle na USB a cikin tashar USB, za a haɗa smart remote da na'urar ta atomatik.



Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin samfur

A
F
D
G
H

Siffofin

1.Yadda ake Amfani da shi

1) Cire harsashin baturi kuma shigar da batura 2 x AAA.

2) Sannan toshe dongle na USB a cikin tashar USB, za a haɗa smart remote da na'urar ta atomatik.

2. Kulle siginan kwamfuta

1) Danna maɓallin siginan kwamfuta don kulle ko buɗe siginan kwamfuta.

2) Yayin buɗe siginan kwamfuta, Ok yana hagu aikin danna, Komawa shine aikin danna dama.Yayin kulle siginan kwamfuta, Ok shine aikin ENTER, Komawa shine aikin MAYARWA.

3. Yanayin jiran aiki

Remote zai shiga yanayin jiran aiki bayan babu aiki na daƙiƙa 15.Danna kowane maɓallin don kunna shi.

4. Sake saitin masana'anta

A cikin yanayin 2.4G, Danna Ok+Koma na tsawon daƙiƙa 3 don sake saita nesa zuwa saitin masana'anta.

5. Makirifo(na zaɓi)

1) Ba duk na'urori ba ne zasu iya amfani da Makirifo.Zai buƙaci shigar da muryar tallafin APP, kamar ƙa'idar Mataimakin Google.

2) Danna maɓallin Mic kuma ka riƙe don kunna Makirufo, saki don kashe Makirufo.

6. Maɓallai masu zafi (na zaɓi)

Goyan bayan samun maɓalli ɗaya don Apps, Google Play Store, Netflix, YouTube.

7. Hasken baya (na zaɓi)

Danna maɓallin hasken baya don kunna/kashe hasken baya.

III.Matakan koyo na IR (akwai nau'ikan guda 3, da fatan za a zaɓi matakin koyo daidai)

1. Don maɓallin ilmantarwa 1 (maɓallin wuta kawai):

1) Danna maballin WUTA a kan nesa mai kaifin baki na tsawon daƙiƙa 3, kuma ka riƙe naúrar ja mai nuna alama ta LED da sauri, sannan a saki maɓallin.Mai nuna ja zai tsaya a kunne na daƙiƙa 1, sannan yayi walƙiya a hankali.Yana nufin smart remote ya shiga cikin yanayin koyo na IR.

2) Nuna ramut na IR zuwa kai mai kaifin nesa, kuma danna kowane maɓalli akan nesa na IR.Alamar ja akan wayowar nesa zata yi haske da sauri na tsawon daƙiƙa 3, sannan tayi walƙiya a hankali.Yana nufin koyo yayi nasara.

Bayanan kula:

Maɓallin wuta kawai zai iya koyon lambar daga wasu nesa.

Ana buƙatar nesa na IR don tallafawa ka'idar NEC.

Bayan karatun yayi nasara, maɓallin WUTA kawai aika lambar IR.

2. Don maɓallan ilmantarwa guda 2 (Maɓallan wuta da TV):

1) Danna maɓallin POWER ko TV akan wayowin komai da ruwanka na tsawon daƙiƙa 3, kuma ka riƙe naúrar ja mai nuna alamar LED da sauri, sannan a saki maɓallin.Mai nuna ja zai tsaya a kunne na daƙiƙa 1, sannan yayi walƙiya a hankali.Yana nufin smart remote ya shiga cikin yanayin koyo na IR.

2) Nuna ramut na IR zuwa kai mai kaifin nesa, kuma danna kowane maɓalli akan nesa na IR.Mai nuna ja akan wayowar nesa zai yi walƙiya da sauri na daƙiƙa 3.Yana nufin koyo yayi nasara.

Bayanan kula:

lPower da maɓallin TV na iya koyan lambar daga wasu nesa na IR.

Ana buƙatar nesa na IR don tallafawa ka'idar NEC.

Bayan koyo yayi nasara, Power da maɓallin TV kawai aika lambar IR.

3. Don maɓallan ilmantarwa guda 27 (Sai ​​dai Hasken baya da maɓallin IR):

1) Gajeren danna maballin IR, mai nuna alama ja da sauri sannan a daina walƙiya, yana nufin iska linzamin kwamfuta yana shiga cikin yanayin IR.

2) Dogon danna maɓallin IR kuma ka riƙe har sai alamar ja ta yi haske da sauri, sannan a saki maɓallin IR, linzamin kwamfuta yana shiga cikin yanayin koyo na IR.

3) Nuna shugaban IR remote zuwa kan smart remote, danna kowane maballin a kan nesa na IR, mai nuna ja akan wayowar nesa yana tsayawa ON.Sa'an nan kuma danna maballin manufa a kan smart remote, ja mai nuna alama zai sake walƙiya da sauri (yana da kyau a saka IR remote da iska linzamin kwamfuta a kan tebur), yana nufin koyo yayi nasara.

4) Don koyon wani maɓalli, maimaita mataki na 3.

5) Danna maɓallin IR don adanawa kuma yanayin koyo na IR sosai.

Bayanan kula:

Maɓallin lBacklight da IR ba za su iya koyan lamba daga sauran wuraren nesa na IR ba.

Ana buƙatar nesa na IR don tallafawa ka'idar NEC.

lAir linzamin kwamfuta yanayin 2.4G ta tsohuwa, alamar shuɗi mai walƙiya lokaci ɗaya yayin danna kowane maɓalli.

Maɓallin lPress IR, ja mai nuna alama filasha sau uku, nesa yana shiga cikin yanayin IR.Mai nuna ja yana walƙiya lokaci ɗaya yayin danna kowane maɓalli.Danna maɓallin IR don canza shi zuwa yanayin 2.4G.

Bayan koyo yayi nasara, maɓallin aika lambar IR kawai a yanayin IR.Idan kuna son amfani da yanayin 2.4G, danna maɓallin IR don canza yanayin.

IV.Ƙayyadaddun bayanai

1) Watsawa da Sarrafa: 2.4G RF mara waya

2) Sensor: 3-Gyro + 3-Gsensor

3) Nisa daga nesa: kusan 10m

4) Nau'in baturi: AAAx2 (ba a haɗa shi ba)

5) Amfani da wutar lantarki: game da 10mA a cikin yanayin aiki

6) Yawan amfani da makirufo: kusan 20mA

7) Girman samfur: 157x42x16mm

8) Nauyin samfur: 60g

9) Taimakon OS: Windows, Android, Mac OS, Linux, da dai sauransu.

2.4G

K
J

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana