Ikon nesa na Muryar Bluetooth
bidiyo
Ikon nesa na Muryar Bluetooth
Wannan shine sabon samfurin mu na ramut, wanda ya dace da IR, muryar bluetooth, 2.4g aikin ramut.Mu ƙwararrun masana'anta ne masu sarrafa nesa, za mu iya tallafawa ODM&OEM don abubuwa masu zuwa,
Alamu, tambari, lambar maɓalli da launi koyaushe ana iya keɓance su.
Aiki na musamman: IR ko RF ko 2.4G ko bluetooth, linzamin kwamfuta na iska…
Aiwatar da kwas ɗin kiɗa, lasifika, sauti, mai tsaftacewa, mai tsarkakewa, fan mara ƙarfi da sauransu…
1,Ƙimar wutar lantarki:
Yi amfani da batirin alkaline AAA1.5V*2 don sakawa cikin ramut bisa ga polarity.
2,Ayyukan sarrafawa mai nisa
Maɓallin sarrafa nesa ya haɗa da maɓalli 39 da fitilun nuni 2.Ayyukan da alamun sune kamar haka:
2-1.Jira yanayin haɗin kai, koren hasken yana walƙiya da sauri (sau 5-6 a cikin daƙiƙa), kuma yana kashe bayan an yi nasarar haɗawa ko fita daga yanayin haɗin gwiwa.
2-2.Bayan an yi nasarar haɗa haɗin gwiwa, haɗin yana al'ada, ko da an danna maɓallin ko a'a, alamar kore ba zai haskaka ba.
2-3.A cikin yanayin da aka cire, lokacin da aka danna maɓallin, koren hasken yana walƙiya a hankali (sau 2 a cikin 1 seconds), sannan ya fita bayan filasha 6.
2-4.Lokacin da baturi na remote control ya yi ƙasa, lokacin da aka danna maɓallin, jan haske yana haskakawa a hankali (sau ɗaya a cikin dakika 1), sannan ya fita bayan ya yi walƙiya sau 3.
2-5.A kowace jiha, danna maɓallin don koyon maɓallin a cikin tashar TV, hasken ja yana kunne, kuma ba'a iyakance shi da abu na biyu ba.
3,Aiki guda biyu
Haɗawa: Lokacin da aka kunna ramut, danna maɓallin "HOME" + "BACK" na tsawon daƙiƙa 3 kuma koren alamar haske yana walƙiya da sauri, sannan a saki maɓallin don shigar da yanayin haɗin gwiwa.
LED yana kashe lokacin da aka yi nasara.Ana fitar da LED ta atomatik bayan daƙiƙa 60 idan haɗin bai yi nasara ba;Sunan na'ura mai haɗawa: B15.4 Ayyukan murya
Latsa ka riƙe maɓallin "Voice" don kunna ɗaukar murya, sa'annan a sake shi don kashe ɗaukar murya Dogon danna maɓallin "Voice" don kunna ɗaukar murya, sa'annan ka sake shi zuwa ga.
Kashe ɗaukar murya (ko danna maɓallin "Voice" don kunna ɗaukar muryar, kuma za a kashe ta atomatik bayan an gane shi)..
5,Yanayin barci da farkawa
A. Lokacin da aka saba haɗa remote ɗin da mai watsa shiri, zai shiga jiran aiki (bacci mai haske) nan da nan ba tare da wani aiki ba.
B. Lokacin da ramut da mai watsa shirye-shiryen ba su haɗa (ba a haɗa su ba ko kuma daga kewayon sadarwa), shigar da jiran aiki (bacci mai zurfi) cikin daƙiƙa 10 ba tare da wani aiki ba.
C. A yanayin barci, goyi bayan latsa kowane maɓalli don farkawa.Lura: A cikin yanayin barci mai haske, danna maɓallin don tashi da ba da amsa ga mai gida a lokaci guda.
6,Ƙananan aikin tunatarwar baturi
Lokacin da ƙarfin wutar lantarki ya yi ƙasa da 2.2V± 0.05V, danna maɓallin kuma jajayen LED yana haskakawa sau 3 don nuna cewa baturin ya yi ƙasa, kuma baturin yana buƙatar canza shi cikin lokaci.
7 Infrared koyo umarnin aiki
7-1.Latsa ka riƙe maɓallin "POWER" na tsawon daƙiƙa 5, jan haske yana walƙiya a hankali, yana nuna cewa yana cikin yanayin koyo.
7-2.Latsa kowane maɓallin koyo na infrared kuma, jan haske zai kasance, yana nuna cewa wannan maɓalli na koyo
7-3.A wannan lokacin, zaku iya danna maɓallin ramut don koyon watsa siginar koyo
7-4.Bayan nasarar koyo, jan haske yana haskakawa sau uku da sauri, sannan ya kashe ya adana bayanan koyo
7-5.Idan binciken ya gaza, jan hasken zai kashe nan da nan
7-6.Maimaita 2-4 don koyon duk maɓallan koyo infrared bi da bi
7-7.Lokacin da aka gama koyo ko yayin aikin koyo, danna maɓallin a waje da wurin koyo ko kuma idan babu aiki na daƙiƙa 15, jan hasken zai kashe, sannan adanawa da fita yanayin koyo.
7-8.Wajibi ne don tallafawa ƙimar maɓalli na infrared na kowane maɓalli da mai watsa shiri ya bayar.
8,Sauran ayyuka na musamman
8-1.Haɗin lokacin watsa shirye-shirye shine 60s
8-2.A cikin yanayin cire haɗin na'urar da ba ta dace ba (sai dai yanayin da mai watsa shiri ya cire haɗin kai), za ta dawo da fakitin watsa shirye-shiryen kai tsaye a tsaka-tsaki.30s;
8-3.Lokacin danna haɗin maɓalli don haɗawa, da farko share rikodin haɗaɗɗiyar da ta gabata
8-4.Goyi bayan aikin haɗin maɓalli na OK+ BACK
8-5.Amfani da Google Standard Voice
8-6.Hasken mai nuna haske mai launi biyu ne, tsoho mai nuna hasken ikon nesa na Bluetooth kore ne, kuma ana amfani da hasken ja don nuna yanayin TV.
8-7.Idon mai siyarwa: 0x7545, Samfura id: 0x0183
Barka da zuwa bincika kowace matsala game da sarrafa nesa, Za mu yi amfani da ƙwarewar shekaru ashirin ɗin mu don ba ku shawara mafi inganci.
Yin aiki tare don sa samfurin ya bayyana a idanun masu amfani a cikin mafi kyawun hoto.